Ad Code

TANGAZA BIASHARA YAKO HAPA 0786048000.

Basata wawaonya wasanii wa mizozo wa Bongo Flava Rayvany na Harmonize

 Mitandao ya kijamii imejaa shindano na uvumi wa mwimbaji Harmonize kutuma uchi kwa binti wa moto wa zamani wa Kajala, kitu ambacho kimemkera mwenzi wa zamani wa lebo ya WCB Rayvanny.

Mitandao ya kijamii imejaa mashindano na uvumi wa mwimbaji Harmonize kutuma uchi kwa binti wa moto wa zamani wa Kajala, kitu ambacho kimemkashifu aliyekuwa mwenzi wa lebo ya WCB Rayvanny.

Kwa sababu hiyo waimbaji wametoa nyimbo ama kulaani au kudai kutokuwa na hatia na kwa kiwango fulani kurushiana vivuli kwa video ambayo imetikisa mgawanyiko tofauti wa Bongo Flava.

Kufuatia mabadilishano haya Baraza la Sanaa la Taifa (Basata) limeonya, likisema wamehuzunishwa sana na hafla na mienendo ya wasanii wa Kitanzania kwenye mitandao ya kijamii wanaohimiza utumizi wa lugha chafu, mijadala, kashfa na hata kusambaza habari na video .

Vitendo kulingana na baraza la sanaa ni kinyume na Kanuni ya 25 (1) - (8) ya Kanuni za Baraza (Tangazo la Serikali Namba 43 ya 2018).

Katika taarifa iliyotolewa na MS Mniko, Kaimu Katibu Mkuu wa Basata anasema haitasita kumchukulia hatua msanii yeyote atakayebainika kufanya vitendo ambavyo ni kinyume na sheria na kanuni zinazosimamia sekta ya sanaa.

"Vitendo hivi vinadhoofisha juhudi za serikali za kuleta maendeleo na ukuaji wa uchumi kupitia sekta ya sanaa."

Aliongeza: Baraza linaamini na linasisitiza kuwa Sekta ya Sanaa, haswa Tasnia ya Filamu na Muziki Tanzania inahitaji juhudi za Wasanii wenyewe kujitegemea zaidi na wabunifu katika kufikia mafanikio makubwa ya kimataifa.

Post a Comment

0 Comments