Ad Code

TANGAZA BIASHARA YAKO HAPA 0745507517.

NCHINI BRUNEI UKIOA UANAKABIDHIWA GARI ZAWADI NA ..............

 Nchini Brunei Wananchi hawalipi kodi kabisa. Ukikamatwa unaiba Unakatwa mikono, Ukikutwa unazini Na unajihusisha na Ushoga Unapigwa na mawe mpaka kufa. Uki Oa Tu unapewa gari.


Kumdhihaki/Kumkejeli mtu hupelekea homoni ya Dopamine' kuzalishwa kwa wingi zaidi na hivyo humfanya mtu awe na utulivu zaidi. Ni nadra kumkuta mtu ana mkejeli mtu mwingine ambae anaona kamzidi ngazi fulani ya mafanikio kwenye maisha yake.








Post a Comment

0 Comments